ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัครเข้าศึกษาคณะแพทย์เพิ่มเติมรอบหลังกสพท.  (อ่าน 48 ครั้ง)

Cheali

• Newbie
  • *
สวัสดีค่ะ พอดีเราได้ยินข่าวจากเพื่อนน้องสาวมาว่าขณะนี้ คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพาได้เปิดรับสมัครเข้าศึกษาในคณะแพทย์โดยการยื่นคะแนน 7วิชาสามัญและคะแนนวิชาเฉพาะ แต่เราหาหน้าเว็บรับสมัครนั้นไม่เจอ จึงอยากสอบถามว่าสิ่งที่ได้ยินมาเป็นจริงหรือไม่ ถ้าจริงรบกวนขอลิ้งค์เว็บด้วยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

admin

• Administrator
  • Newbie
ในปีการศึกษา 2561 จะมีการเข้าร่วมรับกับ กสพท. ค่ะ รอติดตามข่าวการรับสมัครได้ประมาณปีหน้านะคะ